ทำไม Boku no Hero Academia ไม่ค่อยดังในไทยคะ

ทำไม Boku no Hero Academia หรือ My Hero Academia ที่เรารู้จักกันไม่ค่อยดังในไทยคะ

เราไปเห็นภาพญี่ปุ่น เค้ามียันกาชาปอง  ฉายทางโทรทัศน์ ดังมากๆ

ทางบ้านเรา น่าจะไม่มีฉายทางโทรทัศน์นะคะไม่เคยเห็นเลย และส่วนใหญ่ก็ไม่ค่อยรู้จักกัน

ทำไมหรอคะ? 

ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะคะ.

ขอบคุณค่ะ. (จะแท็กผิดห้องป่าววะเนี่ย555)

< งดดราม่า อย่ากล่าวหากันเราไม่รู้จริงๆ ร้ายมาร้ายกลับ ว่ามาว่ากลับ แต่เราจะดูเหตุผลที่คุณตอบ
ถ้าจะด่าไม่ต้องตอบ> ขอบคุณคนที่มาตอบก่อนหน้านี้นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่