10 fight 10 สิ้นเสียงผลประกาศคะแนนคนสุดท้ายออกมาว่าโดมชนะ สังเกตุสีหน้าอองตวน

เปิดคลิปดูได้ อองตวนสีหน้าดีใจสุดขีดปานโลกถล่มทลาย??? และ ดูตื่นเต้นภูมิใจสุดๆในชีวิตกับชัยชนะที่ได้มาอย่างเเสนยากลำบาก???

ตัดกลับไปที่สีหน้าธามไทที่สีหน้าเหมือนคนไร้วิญญานเซื่องซึมเหมือนรู้ชะตาตัวเองว่าโดนแน่ หลังจากที่ผลกรรมการคนแรกให้เสมอ โดมชนะได้เพราะกรรมการให้ชนะจริงๆ

ธามไทป็นนักมวยอีกคนใน20คน ที่อดทนซ้อมอย่างหนักหน่วง3เดือน เพื่อมายืนฟังกรรมการตัดสินผลคะแนนแบบ ว้อท??

ปล1 แอนดรูวไฟท์หน้าดูหุ่นผอมแห้งเปรียบคู่ชกที่ล่ำบึกแล้วไม่น่ารอด ฝีมือดูไม่ค่อยมี แต่ฝีปากเฉียบมาก

ปล2 โดม เพชรธำรงชัย เจ้าของฉายา "เก่ง30วิ" คว้าชัยชนะไปอย่างหวุดหวิด สุดยอดมาก เก่งสมฉายาจริงๆ

ปล3 พี่เจอย่าทำหน้าเครียดสิครับ ผมดูออก

ปล4 ธามไทเเละแมทธิวโค้ชทีมขาว น้ำใจนักกีฬามาเต็ม ไม่เดินลงจากเวทีก่อนหมดเวลารายการ นับถือมากโดยเฉพาะแมทธิวถึงกับยิ้มร่าเเละหัวเราะหลังผลออกมาทันทีว่าทีมขาวแพ้ ยอมรับคำตัดสินกรรมการโดยไม่เเสดงสีหน้าไม่พอใจผลการตัดสิน แมนมากๆ

ปล5 คุณเก่งมากธามไท เอาไปเลยดาวห้าดวง สำหรับผม คุณคือผู้ชนะ(ใจผม)อย่างแท้จริง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่