ขอวิธีแก้ผมเสีย แห้ง ฟู จากการทำสีผมค่ะ แบบเห็นผลชะงัดเลยอ่ะค่ะ

เราเป็นคนผมหงอกตั้งแต่เด็กค่ะยิ่งโตก็ยิ่งหงอก ความที่ยังอยากดูดีมีความมั่นใจก็เลยทำสีปิดหงอกเรื่อยๆ ทำบ่อยมาก จนผมแห้ง เสีย ชี้ฟู มากกกก หนีบ ไดร์ก็ไม่เข้าทรง เราบำรุงทุกอย่างแล้วค่ะ อะไรที่ว่าดีทำมาหมดแล้วค่ะ แต่ก็ไม่ดีขึ้นเลย จะโกนหัวก็ยังไม่กล้าค่ะ 😅😅

ป.ล. เคยไปยืดผมทั้งถูกแพงผมก็ไม่ตรงค่ะไม่รู้จะทำยังไงดี ใครพอจะแนะนำได้บ้างคะ อยากมีผมสุขภาพที่ดีขึ้นอ่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่