ดู​ Netflix​ YouTube เป็นหลัก​ จะอัพเกรด​เสียงด้วย​ HT-S7805​ คุ้มไหมครับ

ดู​ Netflix + YouTube เป็นหลักผ่าน​ TV
ไม่มีเครื่องเล่น​ อื่นๆ​ อยากอัพเกรดเสียงเป็น​ 5.1.2 ด้วย​ Onkyo​ HT-S7805​ โดยส่งสัญญาณ​เสียง​
จากTVให้มาออก​ Home theater คุ้มไหมครับ

ปล.ตอนแรกดูเป็น​ Soundbar​ ไว้แต่ราคาต่างกันไม่มาก​ เลยเปลี่ยนใจมามอง​ Home theater 

ขอบคุมากครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
Pantip.com ใช้คุกกี้เพื่อพัฒนาประสบการณ์การใช้งานของคุณ อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่