เลือดออกจมูกบ่อยๆจะเป็นอะไรไหม??

คือช่วงนี้เลือดเราออกจมูกบ่อยมาก แรกๆก็เป็นเเค่ตอนก่อนจะเข้านอน แต่หลังๆมาก็เริ่มออกทั้งตอนตื่นตอนด้วย เป็นแบบนี้มาประมาณ2เดือนแล้ว แต่ตอนแรกไม่ได้ออกเยอะขนาดนี้ แต่วันนี้อ่ะคือเราทะเลาะกับแม่แล้วมีเรื่องให้คิดแล้วอยู่ๆมันก็ไหลออกมา แบบนี้มันจะอันตรายมั้ยคะ ใครรู้ช่วยบอกที เพราะช่วงนี้ไม่มีเวลาไปหาหมอเลยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่