เรียนดนตรีอยู่ แล้วสามารถไปเรียนมวยได้ไหม?

นี้เป็นกระทู้แรก อาจพิมไม่รู้เรื่องบ้างก็ขอโทษด้วยนะครับ ตามชื่อหัวข้อเลยครับ คือผมเรียนพิเศษดนตรีอยู่ ซึ่งเครื่องดนตรีที่ผมเล่นคือ คีบอร์ด. แล้วพอผมไปดูหนังเรื่องนึงมาที่เกี่ยวกับการต่อสู้ ผมก็รู้สึกเริ่มสนใจและอยากต่อยมวยมากๆซึ่งผมอายุเพียง14แต่ยายเคยบอกว่าพอไปต่อยมวยแล้วนิ้วจะแข็ง ไม่พริ้ว ผมเลยสงสัยว่ามันจริงไหม เลยมาถามพี่ๆทุกคน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่