พ่อเป็นมะเร็งตับค่ะ จะย้ายจากรพ.หาดใหญ่ ไปรพ.มอ.ดีมั๊ยคะ?

ตอนนี้พึ่งตรวจเจอค่ะ แต่หมอยังไม่แจ้งระยะว่าเป็นระยะไหน แต่พ่อก็สู้ค่ะ เราเป็นลูกก็สู้ ตอนนี้รักษาอยู่รพ.หาดใหญ่ ใช้สิทธิ์จ่ายตรงราชการค่ะ จะย้ายรพ.ไปรักษาที่มอ.ดีไหมคะ เหมือนว่าเครื่องไม้เครื่องมืออะไรโอเคกว่ามั๊ย คือสะดวกญาติด้วยเพราะอยู่แถวบ้านพรุ มีใครเคยที่มีประสบการณ์ ช่วยมาตอบหน่อยนะคะ ขอร้องงงง ถือว่าช่วยเราเถอะ ตอนนี้ดูแลพ่อคนเดียว ไม่รู้จะปรึกษาใครดีค่ะ แท็กอันไหนผิดขออภัยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่