สถานะไม่ชัดเจนควรไปต่อหรือพอเเค่นี้

พอดีเราคุยกับผู้ชายคนหนึ่งได้ประมาณ6-7เดือนเเล้วระหว่างนั้นเขาก็กลับไปคบกับเเฟนเก่าค้ะตอนนั้นคือเสียใจมากเขาให้ความหวังเราเต็มที่เลยพอเราก็ไม่มีใครเเล้วเขาก็กลับมาหาเราทั้งที่เขาก็ไม่ได้เลิกกับเเฟนของเขาเรารับไม่ได้เลยเลือกที่จะไม่ไปยุ่งกับเขาจนเขาเลิกกับเเฟนของเขาจริงๆเขาก็กลับมาค่ะคุยกับเราเมื่อเเต่ก่อนห่วงเราหววเราเหมือนเเฟนกันทำทุกอย่างเหมือนเเฟนกันเเต่ไม่ได้มีไรกันเเต่ไม่มีสถานะเลย พอเราถามเขาก็บอกคุยไปเรือยๆก่อน  เเต่พอวันหนึ่งเราไปกินเหล้ากัยเพื่อนผู้ชายเขาโกรธมากค่ะเเล้วเราเลยบอกไปว่าไม่ได้เป็นไรกันทำไมต้องมาหวงด้วย เเล้วเขาก็พูดขึ้นมาว่า กูนึกว่าเป็นเเฟนกูเเล้วนะ เเต่พอเราถามว่าจะเอาไงเราบอกว่าก็คุยไปเรือยๆอีกเราควรจะตัดใจดีมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่