เเฟนมีลูกติด

คือเเฟนของผมมีลูกกับเเฟนเก่า เเล้วเขาต้องไปค้างที่บ้านของเเฟนเก่า ไปเที่ยวกับเเฟนเก่าเพราะลูก กลับบ้านเขาก็พาเเฟนเก่ากับลูกเขาไปด้วย เพราะเขาพาไปตั้งเเต่ยังไม่เลิกกัน ยังคุยกับเเฟนเก่าในเฟส เขาบอกคุยเเค่เรื่องลูก เเต่เวลาที่ผมอยู่กับเขาดึกๆเเฟนเก่าเขาก็โทรมา  ผมอยากรู้ว่าใครเคยเจอปัญหานี้บ้างครับ เเล้วผมควรทำยังไง ผมรักเขามาก เเต่เวลาไปค้างบ้านเเฟนเก่า ผมต้องคิดมากทุกที
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ถ้ารับตรงนี้ไม่ได้ควร ออกมาครับ  มองเป็นกลางเขาอยากทำแค่หน้าที่ของแม่ให้ลูก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่