น้องชายชัก_่าวข้างๆทำไงดีคะ

กระทู้คำถาม
คือเราต้องเล่าก่อนว่าน้องคนนี้ไม่ใช่น้องแท้เป็นหลานของพ่อเลี้ยงอายุ 15 แล้วค่ะ ก่อนหน้านี้น้องมันมาอยู่ที่บ้านมันไม่มีห้องนอนเราเห็นเป็นน้องเราเลยให้น้องมานอนด้วยแต่เรานอนบนเตียงน้องนอนข้างล่างนะคะ อยู่ๆน้องก็มาสะกิดเรา เราก็ถามว่าอะไร น้องบอกว่าไม่มีอะไร แล้วเรามารู้ทีหลังตอนเราสลับแอคเค้าท์ยูทูปไปที่อีเมล์นึง ซึ่งเมล์นั้นเราไม่ค่อยเล่น มันมีประวัติการค้นหาวิธีขอมีเซ็กกับพี่สาว ช่วงนั้นน้องโทรศัพท์พังเราเลยให้เล่นโทรศัพท์เรา เราก็เลยเงียบไปไม่คุยกับน้องเลย ไม่ให้น้องมานอนห้องเรา เราบอกว่าต้องการเป็นส่วนตัว เราอึดอัดไม่อยากให้น้องคิดเกินเลย ผ่านไปประมาณ 2 เดือนเรามานอนห้องเดียวกับแม่เพราะแอร์ที่ห้องเราเสีย แล้วเรานอนข้างล่างนอนกับน้องค่ะ แม่เรากับพ่อเลี้ยงนอนบนเตียงแต่ห้องเดียวกันมีแค่ผ้ากั้นนะคะ เมื่อคืนเรานอนไม่หลับ แต่ข่มตาอยู่ เราเลยลืมตาขึ้นมาเห็นน้องนอน_โดยการมองหน้าเรา เราก็หลับตาแล้วหันหน้าหนี น้องก็ยังไม่หยุด คือมันรู้สึกได้ว่ามันยังทำอยู่ เพราะหมอนข้างที่กั้นมันสั่น เราควรทำยังไงดีคะ ใจเราก็เข้าใจว่าน้องมันเป็นผู้ชาย แต่เราอึดอัดใจมากๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่