สอบถามแหล่งหาซื้ออุปกรณ์ดำน้ำ แถวหาดใหญ่ ตรังค่ะ

สอบถามค่ะ
ต้องการซื้อfull wet suit, skin suit, บูตดำน้ำ, ถุงมือดำน้ำ บริเวณหาดใหญ่ สงขลา ตรัง หรือสตูล สามารถหาซื้อที่ร้านไหนบ้างคะ
ใช้อุปกรณ์เหล่านี้สำหรับไปเป็นอาสาสมัครดูแลพะยูนมาเรียมที่เกาะลิบงค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview