ข้าวเมื่อเอาใส่กล่อง​เปิดมาหนืดแหย่ะๆแต่ไม่มีรสไม่มีกลิ่น

ขอสอบถามหน่อยค่ะ​ พอดีเราห่อข้าวมากินเิงทุกเที่ยง​ แต่วันนี้เราห่อผัดมะเขือใส่กล่องรวมกล่องเดียวกับข้าวแล้วข้าวมันออกหนืดๆเหนียวๆแหย่ะๆอ่ะค่ะ​ อยากทราบว่ามันเสียหรือยังกินได้ไหมคะ​ ที่เป็นแบบนี้เพราะใส่มะเขือยาวหรือเปล่าคะ​ เพราะปกติไม่เคยใส่มะเขือเลยค่ะ​ อยากจะลองฝึกกินค่ะ
ปล.ผัดไม่ใช้นํ้ามันปรุงแค่เกลือนะคะ
ปล.Tagผิดขออภัยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่