ว่าด้วยกลิ่นมือในงานจับมือของคุณเจนนิษฐ์

สวัสดีค่ะ เมื่อวานไปจับมือกับเต็นมา และเราเชื่อว่าสิ่งที่หลายๆคนทำคือดมมือตัวเองหลังจากจับมือเสร็จ ซึ่งเราเคยไปจับเต็นมาสองครั้งแล้ว คือเมื่อวานกับรอบก.พค่ะ กลิ่นคือเหมือนเดิมเลย มันจะหอบแบบหวานๆรึเปล่าไม่แน่ใจอธิบายไม่ถูกเหมือนกัน 55555 
อยากจะรู้ว่ามีใครพอรู้มั้ยคะว่านั่นคือกลิ่นน้ำหอมหรือแฮนด์ครีมหรืออะไร ของยี่ห้ออะไรอ่ะคะ 
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่