สำนักงานเขต สะพานสูง กทม. ..ได้รับการบริการดีจากทะเบียนราษฏร์

กระทู้สนทนา
เมื่อวันที่ 1 กรกฏาคม ศกนี้ ผมโทร.ติดต่อ ฝ่ายทะเบียนฯ ปรึกษาเกี่ยวกับเอกสารทะเบียนฯ

ผมได้รับความกรุณาจากเจ้าหน้าที่ผู้รับสายเป็นอย่างดี และแนะนำอย่างละเอียด

วันรุ่งขึ้นผมได้นำหลักฐานไปติดต่อ ได้รับความสะดวก ได้รับบริการโดยไม่ชักช้า

ทำให้ผมไม่ต้องเสียเวลาเดินทางไปติดต่อต่างจังหวัด 

จึงขอเรียนมาเพื่อแสดงความขอบคุณ ที่ได้รับการบริการอย่างดี มีน้ำใจเช่นนี้

ทราบชื่อจาก สำเนาทะเบียนฯ ด้านล่างนี้  

คุณ เบ็ญจพร วัฒนะสุข 

ส่วนผู้รับสายโทร. ได้ยินเรียกชื่อ คุณลูกเจี๊ยบ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่