ยังดูกันอยู่มั้ย One spring night ถ้ายังไม่เท มาเม้ากัน เงียบเหงาจังเลย

กระทู้สนทนา
เราชอบเรื่องนี้มากเลย ชอบอะไรหลายๆอย่าง บรรยากาส การดำเนินเรื่อง ที่สุดก็เพราะพระเอก Jung Hae In ที่เป็นพระเอกมาสองเรื่องเอง แต่เล่นได้โดดเด่นมากจิงๆ มีเสน่ห์มาก (อวยพระเอกนะคะ) 
พูดถึงเนื้อหาบ้าง คนที่ทำให้เราอึดอัดมากที่สุดในเรื่อง คือ หนุ่มแบ้ง (ผู้ซึ่งโดนทิ้ง) แต่ไม่รู้ทำไม เราไม่สงสารเลย กับอีกคน พ่อของนางเอก เปนพ่อที่เราดูแล้วอึดอัดมาก 

ใครที่ยังไม่เท ยังอยู่ อยากระบายหรือเม้าท์อะไรบ้างมั้ย.... รู้สึกเงียบเหงามากเลย 
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่