รบกวนผู้เชี่ยวชาญยุโรปเรื่องซิมโทรศัพท์หน่อยค่ะหน่อยค่ะ

จะไปทำงานที่เบลเยี่ยม 45วัน
ส่วนใหญ่อยู่ในมหาวิทยาลัย มีเสาร์อาทิตย์ที่จะได้ออกไปเที่ยวบ้าง วางแพลนจะไปเนเธอร์แลนด์ เยอรมัน ลักแซมเบิร์ก และสวิส
ใช้เน็ตเปิดแผนที่ จองรถ จองรร.  facebook 
แล้วก็โทรกลับบ้านหาลูก ประมาณนี้ค่ะ

ตอนนี้ที่ดูไว้คือ instasim เที่ยวสบาย 5G 30day กะว่าซื้อไปสองซิม ใกล้หมด 30วันแล้วค่อยเปิดซิมที่สอง พอไหมคะ เน็ตที่เบลเยี่ยมสัญญาณดีไหมคะ หรือควรไปซื้อที่นู่นดี 
แสดงความคิดเห็น
Preview