เพื่อนๆ สั่งของออนไลน์ จาก LAZADA หรือ Shopee มากกว่ากันครับ

กระทู้คำถาม
ผมอยากทราบว่า เพื่อนๆ ซื้อของ ออนไลน์ ของทาง LAZADA หรือ Shopee มากกว่ากันครับ
ผมรู้สึกว่า ผมซื้อของใน Shopee แล้ว เขาใช้ บริษัทขนส่งของ Kerry รู้สึกว่าไวมากๆๆๆ
แต่พอผมสั่งซื้อ จาก LAZADA เขาใช้ ขนส่ง 2 อย่าง มาส่งผม คือ DHL TH หรือ Kerry  แต่ Kerry  ส่งไวกว่า DHL TH เยอะเลยครับ
นี่คือประสบการณ์ของผม เพื่อนๆ ซื้อของออนไลน์ LAZADA หรือ Shopee มากกว่ากันครับ 😊😊😊😊😊😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่