mini cooper s กับ bmw 118i

สวัสดีครับตอนนี้กำลังมองหารถมือสอง มีหาข้อมูลไว้บ้างและสนใจสองตัวนี้ครับ ส่วนตัวขับรถคนเดียวสะส่วนใหญ่เสาร์อาทิตย์จะมีคนนั่งด้วยบางครั้ง ตอนนี้กำลังสนใจ bmw 118i กับ mini paceman เพื่อนๆว่าสองตัวนี้ข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไรบ้างครับถ้าเทียบกัน หรือเทียบ 118i กับ cooper s ตัวอื่นๆก็ได้ครับ ยินดีรับฟังความคิดเห็น ผมหาข้อมูลไม่เจอว่าทำไม paceman ถึงเลิกผลิต อาจจะรูปทรงรถไม่ตอบโจทย์ แต่สำหรับขับคนเดียวแล้วผมชอบเลย ติดที่ว่าอัตรากินน้ำมันเยอะไปหน่อย รถที่ผมใช้อยู่ตอนนี้เครื่อง 1500 เฉลี่ย 15-16 กิโลลิตรครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่