ตามหาทีมงาน ช่างแต่งหน้า น้ำฝน เมคอัพ ช่างแต่งหน้าเจ้าสาว

สวัสดีค่ะ ตามหาหนึ่งในทีมงานช่างแต่งหน้าของคุณ น้ำฝน เมคอัพ ช่างแต่งหน้าเจ้าสาวค่ะ
ตอนนั้นคุณน้ำฝนแต่งหน้าให้พี่สาว ส่วนเราให้หนึ่งในทีมงานเค้าแต่งหน้าให้ค่ะ รู้สึกประทับใจมาก แต่ไม่ได้ขอช่องทางการติดต่อไว้ พี่ที่แต่งให้เราเป็นสาวประเภทสองค่ะ ไม่ทราบชื่อด้วยเช่นกัน

เพื่อนๆคนไหนพอจะทราบ หรือมีช่องทางการติดต่อไหมคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview