รบกวนแนะนำหมวกกันน็อค แบบเปิดคางราคาไม่เกินหมื่นสองทีครับ

ตอนนี้กำลังดู shark evo อยู่
ทั้ง evoline, evo-one, evo-one 2
เพราะชอบทรงการยกคางแล้วเอาไปไว้ข้างหลัง ไม่เหมือนรุ่นอื่นที่อยู่ตรงหน้าผาก ถ้าพี่ๆท่านใดมีตัวไหนแนะนำทีครับ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
หมวกกันน็อคแบบยกคางได้เก็บไว้หลังหมวก มีอยู่ 4 ยี่ห้อ
     1. SHARK EVO-ONE 2 รุ่นล่าสุด

2.Airoh REV

3.LS2 FF399 Valiant

4. Scorpion Exo-Tech

ใช้หมวก Airoh REV  มา 2 ปีกว่าแล้วครับ ระบบการยกคางลื่นไหลไม่มีปัญหา  รูปทรงไม่ต้านลม  เสียงรบกวนน้อย  นวมแน่นกระชับ การระบายอากาศดี  

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่