หนี้รักในกรงไฟ ว่าจะไม่ดู สนุกซะงั้น แถมตัวร้ายที่เกลียดไม่ลง

เปิดดูหนี้รักในกรงไฟผ่านๆ เพราะเบื่อๆ ไม่มีไรดู ดูตอนแรกก็ยังไม่เท่าไหร่ พอดูได้ แต่พอมาตอน 3 ตอน 4 สนุกซะงั้น นั่งขำกับแฟนท้องแข็งเลย  ขนาดฉากนายน้อยต่อยกับชาคริสยังขำเลย คือมันทั้งมันส์ทั้งขำ ชอบสีหน้าพี่เดี่ยวมากๆ เลย บทพี่แกแอบแย่งซีนพระเอกอ่ะ  ทำไมเป็นตัวร้ายที่เราเกลียดไม่ลงนะ ยิ่งฉากย้อนอดีตยิ่งสงสาร แฟนเราเป็น FC พี่เดี่ยว  บอกว่าเรื่องนี้พี่เดี่ยวจะโชว์ซิกแพ็คมั้ย  มันต้องมีนะ 555+(แฟนเราเป็นผู้ชายนะคะ) ส่วนบทคนอื่นๆ ก็น่ารักดีค่ะ ลูกน้องพระเอกก็ฮาดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่