ความรู้สึกแปลกๆ เหมือนผมแอบชอบน้องตีวเองผมควรทำไงดีครับมีใครเคยเป็นมั้ง(ช-ช)

สวัสดีครับคือผมมีความรู้แบบหัวข้อกระทู้เลย คือผมก็ไม่รู้น่ะครับว่าผมเป็นอะไรทำไมถึงอยู่ดีๆถึงมาคิดกับน้องตัวเองแบบนี้ เรื่องมันมีอยู่ว่า น้องผมมันต้องไปเรียนต่อต่างจังหวัด แล้วพอวันที่มันใกล้ๆไปประมารณอาทิตย์1ผมรู้สึกเศร้ารู้สึกกังวลว่าถ้ามันไปผมจะอยู่ไง ผมคิดมาตลอดจนมาถึงวันที่มันไปผมตื่นเช้ามาร้องไห้ บ่ายก็ร้องเย็นก็ร้อง ผมเป็นแบบนี้มาหลายวันแล้ว ผมควรทำไงดีครับผมอยากเลิกร้องอยากหยุดคิดถึงมัน ยิ่งนึกถึงสิ่งที่เคยทำด้วยกันน้ำตานิไหลเลยครับ ปล.ผมกับน้องเป็นลูกพี่ลูกน้องนาะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่