เป็นผู้หญิงเล่นเกมในกลุ่มผู้ชายแล้วเขาไม่ให้เกียรติเรา

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เราเป็นผู้หญิงคนเดียวในกลุ่มผู้ชายที่เล่นเกมในการีน่าค่ะ ปกติแล้วเราจะเล่นกับเพื่อนผู้ชายแค่คนเดียว เขาก็ให้เกียรติเราดีนะคะ แต่พอเพื่อนๆเขามา เขาก็เริ่มพูดจาถากถางเวลาเราเล่นพลาดก็ล้อใหญ่ กลุ่มเพื่อนเขาก็รุ่มแกล้งเราอีก ทั้งพูดตัดพ้อให้เสียกำลังใจ เพื่อนๆก็สนุกกันนะ แต่เราไม่ได้สนุกด้วยเลย พอเราบอกว่าไม่ชอบเขาก็มาง้อ มาขอโทษ เราก็ยอมคืนดีนะคะแล้วมันก็เป็นแบบเดิมอีกเรื่อยวนไปค่ะ เราควรทำไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่