ในกรุงเทพอยากกินไส้หมูย่าง ไปไหนดีครับ

ช่วงนี้ผมมุ่งรสชาติไส้หมูย่างครับ

ผมเคยกินในถนนเท่านั้นครับ

แต่ผมไม่เคยดูร็านที่ขายไส้หมูย่างครับ(ขายไส้หมูย่างที่ร้านริมถนนเท่านั้นหรือครับ?)

ถ้าทุกท่านรูจักร้านที่ขายไส้หมูย่าง ช่วยบอกให้หน่อยนะครับ 

ผมอยู่ที่แถวสถานีmrtเพชรบุรีครับ แต่ถ้าร้านอยู่ใกลจากที่นี่ก็ได้ครับ (ผมมีเวลาเยอะ55)
แสดงความคิดเห็น
Preview