ระหว่าง Volvo XC60 กับ Volvo S90

กระทู้คำถาม
ไม่เน้นเรื่องลักษณะการใช้งานค่ะ
เอาความคุ้มค่า สวย เร็ว ความแน่นของเครื่อง
การดูแลรักษา และสมรรถนะ ล้วนๆ 

ถ้าตัดคำว่า รถที่ขนของได้ กับคำว่า รถผู้บริหาร ออกไป
ระหว่าง 2 รุ่นนี้ รุ่นไหนควรโดนมากกว่ากันค่ะ ชอบมากทั้งคู่ 
ตอนแรกเราจะเอา x4 ตัวใหม่ แต่พอมาเจอสองคันนี้คือใช่ ราคาก็เท่าๆ กัน

เข้าใจว่า s90 มีรุ่นประกอบสวีเดน และมาเล เราเลือกเองได้ไหมคะ 
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่