สอบถามเรื่องคุณสมบัติยื่นวีซ่าท่องเที่ยวอเมริกาค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีเรามีแพลนจะไปเที่ยว Florida ตอน ตุลานี้ 8วันค่ะ หลักๆก็จะไป Disney World, Universal Studio, Lago Land ละก็ Miami Beach ค่ะ 
ปัจจุบันเป็นนักศึกษาปีที่4 สาขาวิชาภาษาเกาหลีค่ะ อายุ 21ช่วงที่ไปนี่จะเป็นปิดเทอมก่อนเริ่มฝึกงานพอดี ละหลังตากฝึกเสร็จมีแพลนจะไปต่อโทที่เกาหลีด้วยค่ะ เลยอยากลองไปเที่ยวเมกาดู ตอบกันตรงๆก็เป็นติ่งดิสนีย์กับแฮรี่ พ็อตเตอร์ค่ะ ละ ที่ Florida ก็เป็น Disney world ที่ใหญ่ที่สุดด้วย แม่เป็น sponsor ให้ค่ะ แม่เป็นเจ้าของร้านอาหาร จดทะเบียนถูกต้อง  statement 6เดือนล่าสุด เงินเข้าออกประมาณล้านกว่าๆ เงินเก็บในบัญชีแม่อยู่ที่ 3-4แสนค่ะ  เคยไปเกาหลีมา2ครั้ง มีโอกาสผ่านมั้ยคะ ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่