ลูกสาว เท้า ยาว 21 CM อยากจะสั่งรองเท้าไอซ์เสก็ต จะเทียบขนาดเบอร์อะไรดีครับ ช่วยหน่อยครับ

ลูกสาว เท้า ยาว 21 CM อยากจะสั่งรองเท้าไอซ์เสก็ต จะเทียบขนาดเบอร์อะไรดีครับ จะสั่งของจาก อีเบย์ พอเข้าไปดู มีทั้ง US/UK /EU Canada อีก ไม่รู้จะเทียบขาดไหนดี กลัวสั่งมา แล้วใหญ่ มาก ลองดูข้อมูลในเวป ตารางเปรียบเทียบแล้ว งง ไปหมด ที่Canada มี Y2R / 5.0 D อีก งงตาแตกเลย 
 รบกวนคนที่มีความรู้แนะนำหน่อยนะครับ จะใส่เบอร์อะไร  ดีครับ 
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่