ซื้อถุงเท้าขนาดใหญ่ได้ที่ไหน? ไม่เอาฟรีไซซ ขนาด US 12 UK 11 EU 46 29.8cm

อย่างที่ถามในหัวข้อกระทู้เลยครับ ซื้อถุงเท้าขนาดใหญ่ได้ที่ไหนหรอครับ ขนาดที่ผมต้องการก็คือ US 12 UK 11 EU 46 29.8cm ผมหาในไทยมานานแล้วยังหาไม่เจอเลย ไม่เอาฟรีไซซครับเพราะฟรีไซซคือชนาด US 8 ซึ่งผมไม่ต้องการ ผมต้องการไซซ US 12 ผมใส่รองเท้าไซซนี้ครับแล้วต้องการใส่ถุงเท้าไซซใหญ่ ถ้าคุณไม่รู้ว่าซื้อถุงเท้าไซซใหญ่ที่ไหนงั้นก็ไม่ต้องตอบ ผมตั้งกระทู้คำถามไม่ใช่กระทู้สนทนา ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่