major แอพคุณทำให้ผมเสียสิทธิอีกแล้ว

กระทู้สนทนา
แอพของคุณที่อัพเดทใหม่ มันห่วยแตกมากๆครับ  และไม่มีการคิดที่จะปรับปรุงในเร็ววันด้วย  ผมจองตั๋วผ่านแอพคุณเมื่อ เดือนที่แล้ว (พฤษภาคม) แอพของคุณยังไม่สามารถจ่ายบัตรเครดิตได้ มาวันนี้ (14 มิ.ย.) ก็ยังทำไม่ได้เช่นเดิม แจ้ง Error เหมือนเดิม และวันนี้ที่แย่ที่สุดคือ คุณทำให้ผมเสียสิทธิของ AIS รายเดือนไปฟรีๆ ด้วยการเด้งโง่ๆของโปรแกรมคุณ โดยเมื่อผมกดจ่ายเงิน แล้วรับรหัสยืนยันการจ่ายเงิน ผมเข้าไปดูรหัสที่กล่องข้อความแล้วกลับมาจะกรอกข้อมูล  เชื่อไหมครับว่า แอพคุณค้างและเกิดบัคขั้นตอนที่ผ่านมาหายไปหมด และกลับไปหน้าจอจ่ายเงินครั้งแรกใหม่ โดยที่สิทธิ AIS ถูกใช้ไปแล้ว   ขอบคุณที่มอบประสบการณ์แบบนี้ให้ผม และครั้งนี้ผมเลือกที่จะไปอุดหนุน SF เรียบร้อยละครับ และคงเป็นครั้งต่อๆไปด้วย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่