เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

คนที่เคยนั่งสายการบินนี้ แนะนำทีคะ Air france , KLM , British

อยากสอบถามคนที่เคยมีประสบการณ์นั่งจริงๆคะ อันไหนดีกว่า อันไหนมีข้อเสียยังไงบ้างคะ แนะนำที
ระหว่าง Air france KLM และ British
เราจะไปเยอรมันช่วงปลายปีนี้ เป็นการเดินทางไปยุโรปครั้งแรกของเรา (ไปคนเดียวด้วยคะ) 
ตั๋วราคาประมาณ 21,000 บาท ถือว่าโอเคใช่ไหมคะ เราจะไปช่วงพฤศจิกา
ขอบคุณคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
บินไปเยอรมัน มีสายการบินตั้งหลายสิบสาย ของสายแขกราคาถูกกว่า ก็มีหลายสาย และวันละหลายสิบไฟลท์
ทำไมถึงเจาะจงจะต้องเป็นสามสายนี้ ?  ถ้าจะเอาเพราะว่าถูก สายอื่นถูกว่านี้เยอะมาก และดีกว่าสามสายนี้มากด้วย
ถ้าเลือกบริทิช มันไม่บินย้อนไปย้อนมา เสียเวลาเหรอ ? ดูเรื่องวีซ่าด้วย ว่าต้องวีซ่าทรานสิทมั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่