สอบถามผู้ใช้ Dual app แอปคู่แฝดของซัมซุง ใช้อินเตอร์เน็ตสองเท่าหรอคะ

สวัสดีค่ะ สงสัยว่าการใช้ dual messager (แอปคู่แฝด) ของซัมซุงกินอินเตอร์เน็ตสองเท่าหรอคะ พอดีว่าไปเช็คการใช้อินเตอร์เน็ตมือถือมาค่ะ แล้วมันขึ้นว่าใช้อินเตอร์เน็ตสองครั้ง (ไม่ได้รวมกับแอปหลักนะคะ) เลยไม่แน่ใจว่าแบบนี้ปกติไหมคะ ตรงข้อมูลการใช้เครือข่ายมือถือมันขึ้นแยกเป็น

dual messager  4 GB
แอปที่เป็นคู่แฝด (แอคเค้าท์อันที่สอง) 4 GB
แอปต้นฉบับ (แอคเค้าท์อันแรก) 1 GB
ประมาณนี้อ่ะค่ะ พอดีว่าแนบรูปไม่ได้ 😭

พอดีว่า จขกท ใช้แอคเค้าท์อันที่สองที่เป็นคู่แฝดแยกออกมามากกว่าแอคเค้าท์หลักอ่ะค่ะ มีใครเคยเป็นแบบนี้ไหมคะ

ปล. จขกท. ใช้ samsung galaxy a7 2018 ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่