ช่วยสั่งสอนฉันด้วยเถอะคะ หาทางระบายไม่ได้แล้วจริง ๆ !!!

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะทุกคน ตอนนี้เราพึ่งเลิกกับแฟนคะคบกันมา 7 ปี ตั้งแต่อายุ 17 ถึง 23 คะ ตอนแรกที่บอกเลิกเนี่ยบอกไม่ได้มีใครสุดท้ายเราก็รู้ว่าเค้ามีคนอื่นค่ะเป็นเด็กร้านเหล้าและนี่เป็นครั้งที่สองที่เค้ามีคนอื่นแล้วบอกเลิกเราแบบนี้ ทั้งเรากับเค้าก็ทำงานแล้วนะคะ ช่วยสั่งสอนเราหรือแชร์ประสบการณ์ที่เคยเจอหรือเคยทำก็ได้คะ เราจะขอบคุณมาก ๆ เลย 😭😭😭
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่