ขอ How to รับมือกับเพื่อนร่วมงานที่นิสัยสุดแสนจะแย่หน่อยค่ะ

เราจะรับมือกับปัญหาเหล่านี้ยังไงดีคะ?
เพื่อนร่วมงานแบบ ฆ่าน้อง ฟ้องนาย ขายเพื่อนค่ะ
ดีแต่ปาก ใช้ปากพูดกับหัวหน้าค่ะ แต่จริงๆไม่ได้ทำอะไรเลย
ต่อหน้าหัวหน้า รับงานจะทำเอง สุดท้ายโยนให้น้องในทีมทำค่ะ
ชอบยุแยง มีความคิดขี้อิจฉาคนที่ได้โอกาสดีกว่า
ขยันสร้างเรื่องประเด็นดราม่าให้เพื่อนร่วมงานปวดหัว

ไม่ไหวจะทนแล้วค่าาา 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่