สงสารนักแสดงที่เป็นฮีโร่จากMarvelจัง ไปแสดงหนังในเรื่องไหนๆภาพที่เป็นฮีโร่ตัวๆนั้นก็ติดตาเราไปตลอด

วันนี้มีโอกาสได้ไปดู MIB 4 มาครับที่พี่Chris Hemsworth แกแสดง คือหนังมันก็ดูเพลินๆไปอ่ะนะ  แต่ผมมองแกดูยังไงๆๆๆ มันก็เป็นThor แทบทุกกิริยา ท่าทาง คือมันติดตาเรามาตลอดเรื่องเลย แค่ไม่ได้สวมชุดเป็นเทพเจ้าเพียงเท่านั้น แหละกับอีกหลายๆคนก็ด้วย คือมันจะจำแล้วติดตาเราและเขาไปตลอดเลยว่ายังไงเขาก็คือฮีโร่ตัวๆนั้นอ่ะ5555 เลยทำให้หนังที่เขาไปแสดงมันไม่ปังและไม่เกิดในบทบาทใหม่ๆเลย.. บางทีก็แอบสงสารพวกเขานะครับ คิดเหมือนผมไหม
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
บรรดาAVG ออริ 6คน คนที่พอมีชื่ออยู่แล้วอย่าง Sca Jo. ,Jeremy Reiner ,Mark Ruffalo ไปเล่นเรื่องอื่นต่อสบายๆค่ะ คนไม่ติดภาพจำคาร์แรกเตอร์ก่อนหน้ามาก เพราะพอมีชื่อมาก่อนมาเล่นหนังMarvel อยู่แล้ว ไปต่อยอดเรื่องอื่นชิลล์ๆ

แต่ Chris Evans ,Chris Hem. นี่คนติดภาพจำจริง พอไปเล่นเรื่องอื่นก็แป๊ก หรือไม่ประสบความสำเร็จ เพราะโนเนมมาก่อนหน้า
แต่ก็นะ ถ้าจะแจ้งเกิดให้ตัวเองด้วยบทฮีโร่จ๋าคนจำ ก้ต้องเสี่ยงแหล่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview