ตามหาเพลงค่ะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ จขกท ได้ไปฟังเพลงๆนึงมาค่ะ แล้วมันติดอยู่ในหัว ลองพยายามหาในgoogleหลายวันแล้วค่ะ หาไม่เจอซักทีว่าชื่อเพลงว่าอะไร วันนี้เลยตัดสินใจมาถามเพื่อนๆดู จขกท จำท่อนฮุคได้รางๆ ว่าร้องว่า "ยิ่งฉันได้รู้ฉันรักเธอเท่าไหร่" ประมาณนี้อ่ะค่ะ รบกวนช่วยหาหน่อยนะคะ มันวิ่งอยู่ในหัวเรามาจะเกือบหนึ่งอาทิตย์แล้วค่ะ ขอบคุณเพื่อนๆมากค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่