ประโยคนี้มาจากหนังเรื่องอะไรคะ

ประโยคประมาณนางเอกพูดว่า คุณช่วยชีวิตฉันไว้ 
แล้วพระเอกก็พูดว่า ไม่คุณต่างหากที่ช่วยชีวิตผมไว้ พอพูดเสร็จนางเอกก็ยิ้ม
อารมณ์เหมือนหนังย้อนเวลาแล้วพระเอกก็รู้เรื่องราวทั่งหมดแต่นางเอกไม่รู้เรื่องอ่าค่ะใครนึกออกช่วยตอบหน่อยนะคะ
ปล.จำรายละเอียดได้เท่านี้จริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น