ผู้นำเข้าสินค้าอยากให้ช่วยอะไรไหมเวลาจะติดต่อชิปปิ้ง

ผู้นำเข้าสินค้าอยากให้ช่วยอะไรไหมเวลาจะติดต่อชิปปิ้ง เช่นช่วยติดตามสินค้า ช่วยประเมินราคา ช่วยอะไรก็ได้ที่จะทำให้แก้ไขปัญหาของคุณได้
โดยแยกเป็น ประเด็นที่เป็นปัญหาในชีวิตมาก อยากให้แก้ให้หน่อย กับประเด็นที่อยากให้มีมันจะดีมากเลย 

รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามนี้ให้ผมหน่อยนะครับ ผมจะเอามาวิจัยและช่วยแก้ไขปัญหาเหล่านี้ให้ท่าน
เพี้ยนขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่