กิจกรรมส่งเสริมการขาย สลากออมสินพิเศษ 5 ปี งวดที่ 509 และ 510 ที่แจกรถ มีถ่ายทอดสด หรือ เทปบันทึก การจับรางวัลมั้ยครับ

ธนาคารออมสิน กิจกรรมส่งเสริมการขาย สลากออมสินพิเศษ 5 ปี งวดที่ 509 และ 510 ที่แจกรถ มีถ่ายทอดสด หรือ เทปบันทึก การจับรางวัลมั้ยครับ

เนื่องจากซื้อสลากรุ่น 5ปี ไว้ลุ้นรถ แต่อยากจะดูถ่ายทอดหรือเทปบันทึกการจับรางวัล ไม่ทราบหาดูได้ที่ไหนครับ

ในเว็บของธนาคารออมสินมีแต่รายชื่อผู้โชคดีที่ติดประกาศไว้เฉยๆครับ กว่าจะประกาศก็ต้องรอ5-6 วันหลังจับรางวัล

ถ้าจะให้โปร่งใสจริง ควรมีถ่ายทอดสด หรือเทปบันทึกที่สามารถดูย้อนหลังได้ นะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่