ขอความช่วยเหลือจากInteriorรุ่นเก๋าๆหน่อยค่า

สวัสดีค่ะ เราทำงาน Interiorมาสักระยะแล้ว แต่ก็อยากจะออกมารับงานเอง(เพราะลำพังเงินเดือนอย่างเดียวไม่พอเลยค่ะ) เราลองสร้างเพจลงผลงานแล้วแต่แทบจะไม่มีงานเข้ามาเลยค่ะ  อยากทราบว่าเราควรทำอย่างไรเพื่อหาลูกค้าให้มากขึ้นคะ และ เขาไปดิลงานกันยังไงหรือรับงานกันจากที่ไหนบ้างคะ 

**ขอบพระคุณที่เข้ามาช่วยกันตอบล่วงหน้าเลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview