ใครแต่งงานหรือใช้ชีวิตคู่กับสาวพม่า(ไทยใหญ่)บ้างไหมครับ!!!

เจอกันในสถานที่เที่ยวแห่งหนึ่งครับ......ไม่ขอบอกน่ะครับ
คุยกันได้สักพักก้อรู้สึกว่าคุยกันเข้าใจกันการใช้ชีวิตการเป็นอยู่คล้ายๆกัน จึงตกลงคบกันแบบแฟน...+++
ใครเคยมีคนรักเป็นคนพม่าหรือเวียดนามหรือต่างประเทศที่เป็นอาเซียลบ้างครับ
อย่าให้แชร์ประสบการณ์หน่อยครับ 
(สาวคนนั้นเขาอยากพาผมไปอยู่บ้านด้วยแบบสามีภรรยาแต่ผมไม่แน่ใจการใช้ชีวิตและการเป็นอยู่น่ะครับ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่