ซื้อmazda3โฉมปัจจุบันตอนนี้ได้ส่วนลดเงินสดประมาณเท่าไหร่ครับ

กระทู้คำถาม
ตามชื่อกระทู้เลยครับอีกไม่กี่เดือนโฉมใหม่ก็เข้าไทยแล้วขอถามเป็นข้อๆเลยนะครับ
1.mazda3ตอนนี้ส่วนใหญ่เขาให้ส่วนลดเงินสดกันเท่าไหร่ครับสนใจรุ่น2.0 e 4ประตู
2.แล้วควรจะได้ประมาณเท่าไหร่ดี
3.ถ้าโฉมใหม่ออกโฉมเก่าก็ลดเพิ่มอีกใช่มั้ยครับแล้วพี่ๆคิดว่ามันจะลดลงไปกี่บาท
ปล.ตอนนี้สนใจmazda2 high connectแต่ลองมาถามดูก่อนไว้เป็นข้อมูลขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น