ใครเคยรับงานแปลเอกสารขอสิทธิบัตร ด้านวิศวกรรมบ้าง

ตามกระทู้ค่ะ อยากได้คนช่วยแปล(จ้างนะ) สิทธิบัตรด้านวิศวกรรม เป็นงานของเราเอง ยื่นเรื่องเอง ทำเองทุกอย่าง เอกสารผ่านมาถึงได้ประกาศและ ต้องแปลคำขอสิทธิบัตร เป็นภาษาอังกฤษ เพื่อให้ราชการเขาตรวจสอบ  อยากได้ผู้มีประสบการณ์เคยแปลจริง (เราไม่จ้างบริษัท แพงโอเวอร์มาก จึงทำเองมาตลอด ก็ผ่านมาได้นะ)  ที่จริงเราเองก็สามารถภาษาอังกฤษในระดับหนึ่ง แต่ถ้าคนมีประสบการณ์ช่วยทำ จะได้ไม่ต้องแก้ไขมากนัก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่