หะมอยขึ้นมาเส้นเดียวควรดึงหรือเก็บไว้ดีคะ18+

คือเราอายุ17-18แล้ว เราเป็นพวกขนน้อยมากๆ จักแร้เรามีขนขึ้นข้างละ5-6เส้น ทั้งชีวิตไม่เคยโกนเลยค่ะ แล้วตรงน้องเราไม่เคยมีขนเลย แต่วันนี้เรากำลังล้างน้อง มองลงไปเจอขนเส้นนึง ยาวประมาณ2-4ซม. ตอนแรกนึกว่าผมติดเลยจะหยิบออก ปรากฎไม่ออกค่ะ น้องเป็นหะมอย เส้นเดียวๆโดดๆเลย ควรดึงน้องออกหรือปล่อยไว้แบบนั้นดีคะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่