เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผมอยากรู้ว่าเค้าควรให้ร่มผมไหม

ผมเก็บเงินไปซื้อรถ bmw รุ่น 320D GT luxury ราคา 2,400,000 บาท ดาวน์ 1,200,000 บาท รวม bsi 6 ปีขอส่วนลด 20,000 บาท จากราคาเต็ม แต่เซลล์บอกลดไม่ได้แล้ว
               ผมขอร่ม bmw แบบสั้นแต่ไม่ได้เขียนในใบจองรถ เซลล์บอกจะจัดหามาให้ วันรับรถก็ยังรับปาก แต่พอโทรไปถามอีกทีก็ ตอบกลับทางโทรศัพท์ ว่าจะให้ผมเค้าก็ต้องออกเงินซื้อให้เองนะสิ... จบคำถาม เราเก็บเงินมาหลายปีเพื่อได้รถคันนี้แต่ น้องเค้าทำให้ผมรู้สึกไม่ดีเลย กุญแจสำรองก็ไม่ได้วันรับรถเลย ได้ช้ากว่าปกติ #ศูนย์พระราม4 #น้องตัวโน๊ต โด่ เร มี ฟา

ก็แค่อยากบอกครับ ว่าควรเขียนของแถมในใบจองรถเลย ผมผิดเองที่ไม่รอบคอบ ไม่น่าไปสัญญาปากเปล่ากับเซลล์ที่ต้องการขายๆ อย่างเดียว ผมซื้อก่อนสงกรานต์
ซึ่งโปรเยอะมากแต่ไม่แนะนำสิ่งที่ดีที่สุดให้กับลูกค้าเลย กะจะเอาดอกจากเราเยอะๆ ผลตอบแทนจะได้สูงๆ ... บอกเลยครับเซง
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่