ตรายางแบบต่างๆ

ผมจะสั่งทำตรายางปั๊มมาปั๊มกระบอกโปสเตอร์ครับ กระบอกโปสเตอร์ขนาด 1.5" สำหรับใส่กระดาษ A4

แล้วบังเอิญเปิดไปเจอตรายางแบบใสชนิดแผ่นที่มันสามารถปั๊มกับกระป๋องกระดาษได้ ซึ่งกระบอกโปสเตอร์ก็เป็นกระดาษแข็งถ้าผมเข้าใจไม่ผิด

คำถาม**

อยากทราบตรางยางแบบใสชนิดแผ่นเนี่ยมันดีมั้ยครับ?

แล้วหมึกที่ใช้กับตรายางนี้มันจะเป็นหมึกที่เราๆ ใช้ในสำนักงานทั่วไปหรือเปล่าครับ?

สั่งทำจะราคาแพงมั้ย?

เหมาะกับกระบอกโปสเตอร์หรือเปล่า?

หรือสั่งทำตรายางธรรมดาแต่อันเล็กๆ ยาวๆ มาปั๊มแทน

**จริงๆ ผมก็ลังเลจะสั่งทำสติ๊กเกอร์นะ แต่ถ้าหมดก็ต้องสั่งพิมพ์ใหม่ ซึ่งผมอยากได้แบบปั้มมากกว่าสั่งทำทีเดียว เสียแค่ค่าหมึกซึ่งน่าจะถูกกว่า แถมปั๊มแล้วปั๊มเลยครับแกะออกไม่ได้ ไม่เหมือนสติ๊กเกอร์

คิดเห็นอย่างไรแชร์กันหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่