ใครเคยติดFบ้างคะ แล้วต้องทำไงต่อคะ

คือเรียนมหาลัยปี1ค่ะแล้วเรียนเทอมแรกไม่เป็นไรก็ชิวๆแต่พอมาเทอม2วิชาที่เรียนต่อมันยากมากเลยค่ะเป็นวิชาเอกด้วย ละเป็นอย่างที่คิดค่ะ ติดเอฟวิชานั้นจริงๆคือตอนนี้ทำไรไม่ถูกเสียใจมากไม่กล้าบอกแม่เลย ควรทำไงดีคะ  แล้วติดเอหต้องทำไงต่อคะต้องลงเรียนปี1ใหม่ไหม จะเรียนจบช้ากว่าเพื่อนไหม  ตอนนี้ในหัวมีแต่เรื่องนีทำอะไรไม่ถูกเลยค่ะ  เครียดมากเลยควรทำไงต่อดีคะ  ไม่กล้าบอกแม่ด้วย ใครมีคำแนะนำช่วยบอกหน่อยค่ะ😥😭😭
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่