ถามเรื่องจะสอบเข้ามหาลัย ราชภัฏ สาขาครุศาสตร์(คอมพิวเตอร์)

ถามเรื่องจะสอบเข้ามหาลัย ราชภัฏ สาขาครุศาสตร์(คอมพิวเตอร์)

คืออยากทราบเรื่อง ข้อสอบที่จะออกจะเน้นเนื้อหาในเรื่องใดครับ ในส่วนที่จะสอบมี ความรู้ทั่วไป กับ วิชาเอก(คอมพิวเตอร์) ครับ
กังวลเรื่องวิชาเอกนี่แหละครับ เพราะ ตัวเองไม่ค่อยมีความรู้เลย(โง่) 555

ปล.โรงเรียนเก่าที่ผมจบมา ไม่ค่อยเน้นเนื้อหาให้เท่าไหร่ เลยอยากจะถามว่า เราควรอ่านเรื่องไหนบ้าง T^T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่