จะได้ดูคู่กรรมเวอร์ชั่น ณเดชน์-ญาญ่ามั๊ยคะ

กระทู้คำถาม
ได้ดูบางส่วนของคอนเสิร์ต ณเดชน์กับญาญ่า ทำให้รู้สึกว่า เอ้~~~ ถ้าสองคนนี้ เล่นคู่กรรม คงเยี่ยม เพราะฝีมือการแสดงดีมาก.  แค่ในคอนเสิร์ต คือแอคติ้งดี

ตอน ณเดชน์เล่นหนังคู่กรรม ส่วนตัวเราก็ไม่ขัดกับหน้าฝรั่งนะคะ ไม่รู้สึกตรงจุดนั้น รู้สึกว่าก็เหมาะดี  ละถ้าได้ญาญ่า มาเป็นแม่อัง เรานึกว่า มันน่าจะเข้านะคะ หุ่นดีดี ใส่ผ้าถุง หน้านิ่งๆ คือ ในหัวเราสวยงามคะ

ไม่รู้ว่าจะเป็นไปได้มั๊ย. แต่อยากให้เป็นไปได้จังคะ  และไม่รู้ว่า จะมีคนชอบคนเห็นด้วยและไม่เห็นด้วยมั๊ย 😸 แต่อยากให้เหล่าผู้จัดมาเห็นโพสนี้ เป็นการโหวตอีก 1 คะแนนเสียงนะคะ 😁😁

ถ้าทำ. ขอเป็นละครนะคะ ชอบเวอร์ชั่นละครมากกว่า  ส่วนตัวไม่ใช่ติ่ง ณเดชน์-ญาญ่าคะ  แต่ชอบละครคู่กรรม  แต่ใจอยากชมคู่นี้เล่นคู่กรรมจังคะ.  (หุ่นดี .. ภาพสวย... แสดงดี ...ฟิน~~~ 🤣🤣🤣)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่