ร้านอาหารอินเดีย ข้างผับชื่อดัง Utsav

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวพันทิป วันนี้จขกท
ขอแนะนำร้านอาหารอินเดีย ที่อยู่ติดกับย่านผับดัง
นั่นก็คือ RCA หากใครต้องการพลังงานก่อนไปแดนซ์
ขอแนะนำที่นี่เลยค่ะ ร้าน Utsav (อุตซัฟ)
อยู่ที่ชั้น 5 ของห้าง Show DC

ที่ร้านจะแบ่งเป็น 2 ส่วนด้วยกันค่ะ คือ
1.ส่วนที่มากับเป็นกลุ่ม (ตักเอา)
2.ส่วนอาลาคาท (สั่งจานเดี่ยวมาทาน)

ค่อนข้างแปลกใจที่มีคนมานทานที่ร้าน
กันเยอะพอสมควร ส่วนมากจะเป็น คนที่มาเรียนเต้น
ที่Show DC หรือมาทำกิจกรรมต่างๆๆ

เมนูอาหารมีดังนี้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่