โจรทำอะไร??

คือ ผมอยู่บ้านคนเดียวแล้วผมออกไปตัดผมก็ไม่มีใครอยู่บ้านแล้วผมล็อคประตูรั้วอย่างเดียวแล้วคนให้บิลค่าไปมาแต่หน้าเหมือนโจร แล้วผมอ้ะซื้อโทรศัพท์ศัพท์มาใหม่คือเห่อมากไม่อยากให้ออกไปนอกบ้านเลยเอาไว้ในบ้านผม็กังวลคับว่าเค้าจะบ้านผมมั้ย แล้วโทรศัพท์จะเป็นไรมั้ย  ผมอยากรู้ว่าถ้าโจรเข้าบ้านเค้าจะเอาโทรศัพท์ผมหรือทำลายโทรศัพท์ผมให้พังหรือมาติดอะไรในโทรศัพท์รึป่าว แต่บ้านผมไม่เป็นไรเลยน้ะผมเลี้ยงหมาไว้3ตัวดุมากถ้าเค้าเข้ามาผคิดว่าก็น่าจะโดนหมากัดต้องมีรอยเลือดบ้างแต่นี้ไม่มี บ้านอยู่เหมือนเดิมแต่ผมก็ยังยังกังวลอยู่อ้ะ ผมเครียดมากคับช่วยตอบหน่อยคับ

แสดงความคิดเห็น
Preview